| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5701B |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | $2.5 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5701B |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sức mạnh | 1000W, 220-240V, 50/60Hz, cáp PVC, 0.75mm2 CCA Wire VDE Plug |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Hộp quà | 215*55*250mm, 0,71kg |
| Kích thước | 210*229,6*66,7mm |
| Thẻ: | 480*260*450mm, 16pcs/CTN, 11,5kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá