| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5704B |
| MOQ: | 30 |
| Giá: | $6.5 |
| Điều khoản thanh toán: | 100% Advance Payment |
| Khả năng cung cấp: | 5000pcs/month |
| Mô hình | ECO-ES5704B |
| Sức mạnh | 1000W + 1000W, 220-240V Cáp PVC 0,75mm2 Sợi đồng, VDE Plug |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Kích thước hộp quà tặng | 457 × 71 × 255mm |
| Thẻ: | 455 × 265 × 475mm, 6pcs/CTN, 15,2kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá