| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5813 |
| MOQ: | 40 |
| Giá: | $4.5 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5813 |
| Sức mạnh | 1000W + 1000W, 220-240V, cáp PVC 3 * 0.75mm2 Sợi đồng, VDE Plug |
| Màu sắc | Màu đen/nâu |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Hộp quà | 435*64*251mm |
| Thẻ: | 560*260*450mm, 8pcs/CTN, 12,7kg |
Việc sử dụng lần đầu tiên đòi hỏi 3-5 phút sưởi ấm ở chế độ cao nhất để điều hòa bề mặt lò.
Chất chứa được đặt trên tấm nóng nên có đáy mịn và đường kính phù hợp với kích thước của tấm nóng để chuyển nhiệt tối ưu.
Chuyển nút để chọn nhiệt độ sưởi ấm mong muốn.
Nấu ăn tiết kiệm năng lượng phù hợp cho các cơ sở kinh doanh, bãi cắm trại, xe lượn và sử dụng trong gia đình.
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá