| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5704 |
| MOQ: | 30 |
| Giá: | $6.3 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5704 |
| Sức mạnh | 1000W + 1000W, 220-240V, cáp PVC 0,75mm2 Sợi đồng, cắm VDE |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Kích thước hộp quà tặng | 457 × 71 × 255mm |
| Thẻ: | 455 × 265 × 475mm, 6pcs/CTN, 15,2kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá