| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5702B |
| MOQ: | 120 |
| Giá: | $3.5 |
| Điều khoản thanh toán: | 100% Advance Payment |
| Khả năng cung cấp: | 5000pcs/month |
| Mô hình | ECO-ES5702B |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Sức mạnh | D132mm Máy sưởi * 1pc / 1000W, 220-240V, cáp PVC, 0.75mm2 CCA dây VDE cắm |
| Hộp quà | 258*71*255mm, 1,2kg |
| Thẻ: | 475*275*505mm, 15kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá