| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5816 |
| MOQ: | 30 |
| Giá: | $7.5 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5816 |
| Sức mạnh | 1000W + 1500W, 220-240V, cáp PVC 0,8mm 2 Sợi đồng, VDE Plug |
| Màu sắc | Màu đen/nâu |
| Nút | PC với thép không gỉ |
| Kích thước hộp quà tặng | 462 × 76 × 260mm |
| Thẻ: | 480 × 270 × 480mm, 6pcs/CTN, 18,24kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá