| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5702 |
| MOQ: | 120 |
| Giá: | $3.3 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5702 |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Vật liệu của nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Thông số kỹ thuật năng lượng | D132mm Máy sưởi × 1pc / 1000W, 220-240V, cáp PVC, 0,75mm2 CCA dây với cắm VDE |
| Kích thước sản phẩm | 210 × 229,6 × 64,1mm |
| Thẻ: | 455 × 260 × 500mm, 15kg, 12pcs/CTN |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá