| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5701 |
| MOQ: | 60 |
| Giá: | $3.2 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5701 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Điện & Điện | 1000W, 110V-120V/220-240V, cáp PVC, 0,75mm2 CCA dây với cắm VDE |
| Máy sưởi | D132mm Máy sưởi x 1pc |
| Nút điều khiển | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Kích thước hộp quà tặng | 215 × 55 × 250mm |
| Thời gian sản xuất | 4-5 ngày làm việc |
| Thông số kỹ thuật của hộp | 455×260×500mm, 12pcs/CTN, 15kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá