| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6024B |
| MOQ: | 459 |
| Giá: | US$17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 3000 chiếc / tháng |
Bếp gas chuyên nghiệp 4 lò với hiệu suất tiết kiệm năng lượng, khả năng làm nóng nhanh và bề mặt kính cường lực cao cấp. Có tùy chọn van an toàn bằng nhôm để tăng cường an toàn vận hành.
| Model | ECO-GS6024B |
| Van an toàn | Van an toàn nhôm D0.7mm + 0.5mm (Tùy chọn) |
| Kích thước | 490 × 490 × 138mm |
| Kích thước hộp quà | 500 × 155 × 560mm |
| Màu sắc | Đen |
| Hoàn thiện bề mặt | Kính cường lực |
| Trọng lượng | 4.60 kg |
| Thùng carton | 515 × 485 × 575mm, 3 chiếc/thùng, 17kg |
| Loại lò đốt | Gas |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm từ nhà sản xuất |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá