| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-GS6024HS |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$17.36 |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-GS6024HS |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảng bên ngoài | 0Thép không gỉ.5mm |
| Đốt | Chiếc ghế nhôm đúc, nắp lửa men, khung sắt 4 * 8mm IEF |
| Nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm * 1pc + D0.6mm * 2pcs |
| Hộp thở | D14*0,6mm |
| Hộp quà | 500*155*560 mm, 13,5kg |
| Thẻ: | 515*480*575mm, 3 bộ/CTN, 17kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá