| Tên thương hiệu: | OEM |
| Số mẫu: | ECO-GS6024HS-1 |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$32.15/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-GS6024H-J với lửa |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảng bên ngoài | 0.45mm thép không gỉ |
| Đốt | Chiếc ghế nhôm đúc, nắp lửa men, khung sắt 3,5 * 7,5mm IEF |
| Nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm * 2pc + D0.6mm * 2pcs |
| Hộp thở | D14*0,6mm |
| Hộp quà | 490*490*823mm, 8,7kg |
| Thẻ: | 500*210*565mm, 1pcs/CTN, 9,5kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá