| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-GS6024G |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$22.85/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mẫu mã | ECO-GS6024G |
| Màu sắc | Đen |
| Mặt ngoài | Thép không gỉ 0.45mm |
| Lò đốt | Đế nhôm đúc, nắp đồng thau, khung sắt IEF 3.5*7.5mm |
| Núm vặn | PP mới với thép không gỉ |
| Ống dẫn khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm*2 chiếc + D0.6mm*2 chiếc |
| Ống dẫn khí | D14*0.6mm |
| Hộp quà tặng | 528*185*560mm, 6.7kg |
| Thùng carton | 528*185*560mm, 1 chiếc/thùng, 7.35kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá