| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6002B |
| MOQ: | 24 ~ 104 chiếc |
| Giá: | US$6.66/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mẫu mã | ECO-GS6002B |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Đầu đốt | Đế nhôm dập, nắp đồng thau tráng men, khung sắt IEF 3.5*7.5mm |
| Tấm ngoài | Sắt phủ nhựa 0.4mm |
| Núm vặn | PP mới với thép không gỉ |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm |
| Ống dẫn khí | D14*0.6mm |
| Ống dẫn khí | D11.5*0.5mm |
| Hộp quà tặng | 595*335*70mm, 2.4kg |
| Thùng carton | 630*335*595mm, 8 chiếc/thùng, 21.5kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá