| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | Eco-GS6012 |
| MOQ: | 24 ~ 105 chiếc |
| Giá: | US$9.87/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-GS6012L |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Đốt | Đấm ghế nhôm, Mũ lửa men, 3,5 * 7,5mm IEF khung sắt |
| Bảng bên ngoài | 0Sắt phủ nhựa.4mm |
| Nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm |
| Hộp thở | D14*0,6mm |
| Vòng ống khí | D11.5*0.5mm |
| Hộp quà | 610*86*390mm, 3,5kg |
| Thẻ: | 630*40*6255mm, 7pcs/CTN, 24,5kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá