| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-27722 |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$55.36/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mẫu mã | ECO-27722 |
| Mặt bếp | Thép không gỉ SUS201, độ dày vật liệu 0.6mm |
| Bếp | Sabaf Shabaf, 3.3kw/ 2.75kw/ 1.75kw*2/ 1.0kw |
| Vỉ bếp | Khung sắt chống gỉ men |
| Núm vặn | Núm kim loại-C |
| Điện áp | Bộ đánh lửa DC 1.5V |
| Van | Van xung (không có chức năng ngắt gas tự động) |
| Bộ chuyển đổi | Đầu nối sắt A3 |
| Kích thước sản phẩm | 860×550×140mm, 12.5KG |
| Kích thước thùng carton | 910×550×140mm, 13.2kg, 1 chiếc/thùng |
| Thể tích | 0.07CBM |
| Sức chứa container | 20GP/40 HQ: 390/960 chiếc |