| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-S5701 |
| MOQ: | 100pcs |
| Giá: | US$44.3~47 |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | S5701 |
| Vật liệu tấm bên ngoài | SUS201 Thép không gỉ |
| Hệ thống thắp sáng | Khởi động tự động |
| Cấu hình lò đốt | ABCCD Shabaf (3.3/2.75/1.75/1.75/1.0kw) |
| Điện áp khởi động | 1.5V DC |
| Thang bếp | Hỗ trợ nồi sắt đúc |
| Bộ kết nối | Bộ điều hợp sắt |
| Loại van | Van xung (không có bảo vệ cháy) |
| Kích thước sản phẩm | 760 * 510 mm |
| Kích thước bao bì | 810 * 550 * 140 mm |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá