| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-S5761 |
| MOQ: | 100pcs |
| Giá: | US$46~49.5 |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mẫu mã | S5761 |
| Chất liệu mặt ngoài | Thép không gỉ SUS201 |
| Cấu hình lò đốt | ABCCD Shabaf, 3.3/2.75/1.75/1.75/1.0kw |
| Điện áp đánh lửa | 1.5V DC |
| Vỉ bếp | Giá đỡ nồi bằng gang |
| Bộ chuyển đổi | Đầu nối sắt |
| Loại van | Van xung (không có chức năng bảo vệ chống cháy) |
| Kích thước sản phẩm | 760 * 510 mm |
| Kích thước đóng gói | 810 * 550 * 140 mm |