| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5703B |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | $4.6 |
| Điều khoản thanh toán: | 100% Advance Payment |
| Khả năng cung cấp: | 5000pcs/month |
| Mô hình | ECO-ES5703B |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sức mạnh | 1000W + 1000W, 220-240V, cáp PVC 0,75mm 2 dây đồng, cắm VDE |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Hộp quà | 430*62*245mm, 1,25kg |
| Sản xuất | 4-5 ngày làm việc |
| Thẻ: | 535*255*445mm, 8pcs/CTN, 11kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá