| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6015B |
| MOQ: | 10 CÁI |
| Giá: | US$ 24.51/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 3000 chiếc / tháng |
| Mẫu mã | ECO-GS6015B |
| Màu sắc | Đen |
| Tấm ngoài | Thép không gỉ 0.5mm |
| Công suất | 2.2kW*1 + 1.5kW*2 + 1kW*2 (524g/h) |
| Núm vặn | PP mới với thép không gỉ |
| Ống dẫn khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm*1 chiếc + D0.6mm*2 chiếc + D0.5mm*2 chiếc |
| Ống khí quản | D14*0.6mm |
| Hộp quà tặng | 660*180*525mm, 7.2kg |
| Thùng carton | 660*180*525mm, 1 chiếc/CTN, 7.2kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá