| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5813 |
| MOQ: | 40 |
| Giá: | $4.5 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5813 |
| Sức mạnh | 1000W + 1000W, 220-240V, 50/60Hz |
| Màu sắc | Màu nâu |
| Nút | Máy tính mới bằng thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Kích thước | 430 × 240 × 80mm |
| Thẻ: | 560×260×450mm, 8pcs/CTN, 12,7kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá