| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6023B |
| MOQ: | 1000 |
| Giá: | US$11.85~12.35 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-6023S |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày bảng | 0Thép không gỉ.5mm |
| Thang bếp | 3.5 × 7,5mm độ dày |
| Vật liệu của nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | φ11.5 × 0.5 |
| Hộp thở | φ14 × 0.6 |
| Kích thước sản phẩm | 598 × 334 × 90mm |
| Kích thước hộp | 560×405×615mm (4pcs/CTN, 19KG) |
| Gói | Hộp màu 3 lớp + Hộp carton 5 lớp + Hướng dẫn sử dụng 1 trang |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá