| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | Eco-GS6003 |
| MOQ: | 24 chiếc |
| Giá: | US$7.89/PCS/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-GS6003 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảng bên ngoài | 0Sắt phủ nhựa.4mm |
| Thông số kỹ thuật | Chỗ ngồi nhôm đâm, Mũ lửa men, 3,5 * 7,5mm IEF khung sắt D14 * 0,6mm |
| Nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | Ventil an toàn nhôm D0.7mm + 0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - 0,5mm |
| Hộp thở | D11.5*0.5mm |
| Hộp quà | 595*70*335mm, 2,75kg |
| Thẻ: | 630*335*595MM, 8PCS/ctn, 22,7kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá