| ชื่อแบรนด์: | ECOBRIDGE |
| เลขรุ่น: | Eco-GS6003 |
| ขั้นต่ำ: | 24 ชิ้น |
| ราคา: | US$7.89/PCS/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 3000pcs/เดือน |
| รุ่น | ECO-GS6003 |
| สี | สีดํา |
| พล็อตภายนอก | 0.4 มิลลิเมตร พลาสติกเคลือบเหล็ก |
| รายละเอียด | หมากรุกอัลลูมิเนียมที่นั่ง, หมากรุกไฟแอมเมล, 3.5 * 7.5 มม IEF กรอบเหล็ก D14 * 0.6 มม |
| หมุน | PP ใหม่จากสแตนเลส |
| กล่องอากาศ | อัลลูมิเนียม D0.7mm + 0.5mm เซฟต์วาล์ว |
| วาล์วความปลอดภัย | อลูมิเนียม - 0.5mm |
| กลาก | D11.5*0.5mm |
| กล่องของขวัญ | 595*70*335 มิลลิเมตร, 2.75 กิโลกรัม |
| กล่อง | 630*335*595MM, 8PCS/ctn, 22.7kg |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด