| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5701B |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | $2.5 |
| Điều khoản thanh toán: | 100% Advance Payment |
| Khả năng cung cấp: | 5000pcs/month |
| Mô hình | ECO-ES5701B |
| Màu sắc | Màu đen |
| Thông số kỹ thuật năng lượng | D132mm Máy sưởi x 1pc 1000W, 220-240V PVC Cable, 0,75mm2 CCA Wire VDE Plug |
| Nút điều khiển | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.3mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Kích thước hộp quà tặng | 215×250×68mm, 0.71kg |
| Thời gian sản xuất | 4-5 ngày làm việc |
| Thông số kỹ thuật của hộp | 430×270×450mm, 16pcs/CTN, 9,5kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá