| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-27720 |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$43.6/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 2000pcs/tháng |
| Mẫu mã | ECO-27720 |
| Mặt bếp | Thép không gỉ SUS201, dày 0.6mm |
| Lò đốt | ACCD Shabaf, 3.3kw/1.75kw*2/1.0kw |
| Điện áp | Bộ đánh lửa 1.5V DC |
| Vỉ nướng | Vỉ nướng phủ men |
| Núm vặn | Núm kim loại-C |
| Bộ chuyển đổi | Đầu nối sắt A3 |
| Van | Van xung (không có bảo vệ ngắt lửa) |
| Kích thước sản phẩm | 600×510×120mm |
| Kích thước thùng carton | 642×550×{140mm, 9.3kg |
| Thể tích | 0.05 |
| Sức chứa 20GP/40HQ | 550/1360 chiếc |