| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-S4558-3 |
| MOQ: | 100pcs |
| Giá: | US$35.65~39 |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | S4558-3 |
| Vật liệu bề mặt | SUS201 Thép không gỉ |
| Cấu hình lò đốt | ACCD Shabaf, 3.3kw/1.75kw*2/1.0kw |
| Hệ thống thắp sáng | 1.5V DC Pulse Igniter |
| Hỗ trợ thiết bị nấu ăn | Hỗ trợ nồi sắt đúc |
| Kết nối khí | Bộ kết nối sắt |
| Loại van | Van xung (không có bảo vệ cháy) |
| Kích thước sản phẩm | 590 × 510 mm |
| Kích thước bao bì | 640 × 550 × 140 mm |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá