| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-27703 |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | $51.5 |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-27703 |
| Bảng bên ngoài | SUS201 thép không gỉ, độ dày 0,6mm |
| Bếp | ACCD Shabaf, 3.3kw/1.75kw/1.0kw |
| Điện áp | 220V-240V, 50Hz |
| Thang bếp | Khung sắt đúc |
| Nút | Nút kim loại-C |
| Bộ điều chỉnh | Bộ kết nối sắt A3 |
| Máy phun | Van xung (không có bảo vệ cháy) |
| Kích thước sản phẩm | 590×510mm |
| Kích thước hộp | 650×550×150mm, 9,25kg |
| Khối lượng | 0.05 |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá