| Tên thương hiệu: | Electric Stove |
| Số mẫu: | ECO-ES5824B |
| MOQ: | 40 |
| Giá: | $15 |
| Điều khoản thanh toán: | Thanh toán trước 100% |
| Khả năng cung cấp: | 5000 chiếc / tháng |
| Mô hình | ECO-ES5824B |
| Sức mạnh | 1000W + 1500W, 220-240V, cáp PVC 3 * 0.75mm2 Sợi đồng, VDE Plug |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nút | PP mới với thép không gỉ |
| Bảng bên ngoài | 0.45mm Lớp phủ sắt kẽm |
| Hộp quà | 536 × 88 × 356mm |
| Thẻ: | 545×370×370mm, 4pcs/CTN, 19.88kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá