| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-HB-60GA001-A |
| MOQ: | 380 CÁI |
| Giá: | US$63/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, L/c |
| Khả năng cung cấp: | 1000 CÁI / THÁNG |
| Mô hình | HB-60GA001-A |
| Kích thước sản phẩm | 597 × 595 × 415mm |
| Kích thước hộp | 618 × 460 × 645mm |
| Màu sắc | Khoang men đen |
| Chức năng | Quạt làm mát, Quạt đối lưu, Đèn |
| Kiểm soát | Điều khiển cơ khí |
| Phụ kiện | Cửa kính đôi có thể tháo rời, với tay cầm có thể tháo rời |
| Sức mạnh | 230V, 50/60Hz với cắm BS |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá