| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-HB-60GA001-A |
| MOQ: | 380 CÁI |
| Giá: | US$63/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, L/c |
| Khả năng cung cấp: | 1000 CÁI / THÁNG |
| Mô hình | HB-60GA001-T |
| Công suất | 70L / 60cm |
| Màu sắc | Khoang men đen |
| Chức năng | Đèn, Phân rã, 900W Grill + Fan, 1100W Grill + Fan, Full Grill + Fan, Timer |
| Phụ kiện | 1 kệ / 1 khay |
| Sức mạnh | 230V, 50/60Hz với cắm BS |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá