| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-G4606 |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | US$37.4~39.8 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-G4606 |
| Vật liệu bề mặt | Kính mịn |
| Loại bếp | ACCD |
| Điện áp | 1.5V, 110/220V |
| Thang bếp | Khung sắt đúc / Đề xuất chảo men |
| Bộ điều chỉnh | Máy kết nối sắt |
| Hệ thống van | Khởi động xung (điện pin) / Máy van nhỏ / Khởi động xung điện mạnh + bảo vệ cháy |
| Kích thước sản phẩm | 590 × 510mm |
| Kích thước hộp | 640 × 550 × 140mm |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá