| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6202G |
| MOQ: | 1000 |
| Giá: | US$26~27.5/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-GS6202G |
| Bảng bên ngoài | Kính đậm 6mm |
| Loại bếp | AB/AC/AD |
| Thang bếp | Khung sắt đúc |
| Tùy chọn nút | B/C/D/F |
| Điện áp | 1.5V, 110/220V |
| Máy phun | Các tùy chọn có sẵn |
| Bộ điều chỉnh | Các tùy chọn có sẵn |
| Kích thước hộp | 360×550×144mm, 1pc/CTN, 5,6kg |
| Kích thước sản phẩm | 300×510×125mm, 4,7kg |
| 20GP/40HQ Capacity | 960/2350pcs |
| Loại khí | LPG/NG |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá