| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-27701 |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$49.15/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-27701 |
| Điện áp | 220-240V, 50Hz, cắm VDE 3 * 0,75mm |
| Bảng bên ngoài | Thép không gỉ |
| Cấu hình lò | 1 lò sưởi điện (3,3kw/1,75kw/1,0kw) |
| Thang bếp | Thùng nắp bếp bằng sắt đúc |
| Loại van | Van xung (không có bảo vệ cháy) |
| Kích thước sản phẩm | 590×510mm |
| Bao bì | 650×550×150mm, 10,15KG, 1 miếng mỗi hộp |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá