| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6004B |
| MOQ: | 20pcs |
| Giá: | US$10.72/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
Bếp cắm trại 4 lò chống ăn mòn này được thiết kế cho các ứng dụng nấu ăn chuyên nghiệp trong gia đình, cung cấp hiệu suất đáng tin cậy trong các môi trường nhà bếp khác nhau.
| Mô hình | ECO-GS6004B |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảng bên ngoài | 0Sắt phủ nhựa.4mm |
| Đốt | Chiếc ghế nhôm đúc, nắp lửa men, khung sắt 4 * 8mm IEF |
| Nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm |
| Hộp thở | D14*0,6mm |
| Hộp quà | 500*85*535 mm, 4.4kg |
| Thẻ: | 510*360*555mm, 4pcs/CTN, 17,3kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá