| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-HB-60GA001-A |
| MOQ: | 380 CÁI |
| Giá: | US$63/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 1000 chiếc / tháng |
| Người mẫu | HB-60GA001-A |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 597 × 595 × 415mm |
| Kích thước thùng carton | 618×460×645mm |
| Màu sắc | Khoang men đen |
| Chức năng | Quạt làm mát, quạt đối lưu, đèn |
| Điều khiển | Điều khiển cơ khí |
| Phụ kiện | Cửa kính đôi có thể tháo rời, Có tay cầm rời |
| Quyền lực | 230V, 50/60Hz có phích cắm BS |