| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-27716 |
| MOQ: | 10 cái |
| Giá: | US$30.6/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-27716 |
| Bảng bên ngoài | SUS201 thép không gỉ, độ dày 0,6mm |
| Cấu hình lò đốt | DBCC Shabaf - 2.75kw / 1.75kw*2 / 1.0kw |
| Thang bếp | Thang dây men men men |
| Nút điều khiển | Nút kim loại-A |
| Bộ điều chỉnh | Bộ kết nối sắt A3 |
| Loại van | Van xung (không có bảo vệ cháy) |
| Kích thước sản phẩm | 600×510×120mm |
| Trọng lượng vận chuyển | 6.8kg |
| Kích thước hộp | 642×550×145mm |
| Khối lượng | 0.05CBM |
| Công suất container | 550pcs (20GP) / 1360pcs (40HQ) |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá