| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6024B |
| MOQ: | 459 |
| Giá: | US$17.9 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 3000 chiếc / tháng |
| Mẫu mã | ECO-GS6024B |
| Van an toàn | Van an toàn bằng nhôm D0.7mm + 0.5mm (Tùy chọn) |
| Kích thước | 490 × 490 × 138mm |
| Kích thước hộp quà | 500 × 155 × 560mm |
| Màu sắc | Đen |
| Hoàn thiện bề mặt | Kính cường lực |
| Trọng lượng | 4.60 kg |
| Thùng carton | 515 × 485 × 575mm, 3 chiếc/thùng, 17kg |
| Loại lò đốt | Gas |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm từ nhà sản xuất |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá