| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-GS6015B |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | US$26.37/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mẫu mã | ECO-GS6015 |
| Màu sắc | Đen |
| Tấm ngoài | 0.5mm SS |
| Đầu đốt | Đế nhôm đúc, nắp lửa tráng men, khung sắt IEF 4*8mm |
| Núm vặn | PP mới với thép không gỉ |
| Ống dẫn khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm*1 chiếc + D0.6mm*2 chiếc + D0.5mm*2 chiếc |
| Ống dẫn khí | D14*0.6mm |
| Hộp quà tặng | 660*180*525 mm, 6.75kg |
| Thùng carton | 660*180*525mm, 1 chiếc/CTN, 7.64kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá