| Tên thương hiệu: | Starlux |
| Số mẫu: | ECO-GS6015H-J |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | US$34.29 |
| Điều khoản thanh toán: | Moneygram, Western Union, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-GS6015H-J |
| Màu sắc | Màu đen |
| Bảng bên ngoài | 0.5mm SS |
| Đốt | Chiếc ghế nhôm đúc, nắp lửa men, khung sắt 4 * 8mm IEF |
| Nút | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | D11.5*0.5mm |
| Van an toàn | Nhôm - D0.7mm * 1pc + D0.6mm * 2pcs + D0.5mm * 2pc |
| Hộp thở | D14*0,6mm |
| Hộp quà | 660*185*525 mm, 11,45kg |
| Thẻ: | 660*185*525mm, 1pcs/CTN, 12,38kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá