| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | Eco-GS6001 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá: | US$ 4.95~5.6 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mẫu mã | ECO-GS6001 |
| Đầu đốt | Đế nhôm dập (Tùy chọn), Nắp đầu đốt men (Tùy chọn), Khung sắt IEF 3.5*7.5mm |
| Núm vặn | Thép không gỉ |
| Van an toàn | Nhôm (Tùy chọn) - D0.7mm |
| Ống dẫn khí | D14*0.6mm |
| Ống dẫn khí | D11.5*0.5mm |
| Hộp quà tặng | 290*325*65mm, 0.98kg |
| Thùng carton | 420*335*595mm, 12 chiếc/thùng, 12.5kg |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá