| Tên thương hiệu: | ECOBRIDGE |
| Số mẫu: | ECO-GS6023B |
| MOQ: | 20pcs |
| Giá: | US$15.88/pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, L/c |
| Khả năng cung cấp: | 3000pcs/tháng |
| Mô hình | ECO-6023 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ dày bảng | 0Thép không gỉ.5mm |
| Thang bếp | 3.5 * 7,5 độ dày |
| Nút điều khiển | PP mới bằng thép không gỉ |
| Vòng ống khí | φ11.5*0.5 |
| Hộp thở | φ14*0.6 |
| Kích thước sản phẩm | 598*334*90mm |
| Bao bì | Thùng: 560*405*615mm, 4pcs/CTN, 19KG |
Đánh giá chung
Hình chụp xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá