| ชื่อแบรนด์: | ECOBRIDGE |
| เลขรุ่น: | อีโค-HB-60GA001-A |
| ขั้นต่ำ: | 380ชิ้น |
| ราคา: | US$63/pcs |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, Moneygram, L/C |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 1,000 ชิ้น/เดือน |
| รุ่น | HB-60GA001-A |
| ความจุ | 70L / 60cm |
| สี | ช่องแหลมสีดํา |
| หน้าที่ | โคมไฟ, Defrost, 900W Grill + แฟน, 1100W Grill + แฟน, Grill เต็ม + แฟน |
| อุปกรณ์เสริม | 1 ชั้น / 1 ตู้ |
| พลัง | 230V, 50/60Hz พร้อมปุ่ม BS |
เรตติ้งโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด